วันที่ 9-11 ตุลาคม 2020 ที่ผ่านมา บริษัท Boxme Thailand ได้มีการจัดกิจกรรมท่องเที่ยวประจำปี 2020 เพื่อให้พนักงาน Boxme Thailand ทุกคนได้ไปท่องเที่ยวพักผ่อนพร้อมเชื่อมความสัมพันธ์ด้วยกันทุกแผนก โดยในปีนี้จัดขึ้นที่อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ จ.นครราชสีมา ความพิเศษของกิจกรรมท่องเที่ยวในครั้งนี้ เราเดินทางเป็นหมู่คณะไปด้วยรถส่วนตัวพร้อมกันในรูปแบบแรลลี่ และมีภารกิจให้ช่วยกันทำตลอดการเดินทางเพื่อเสริมสร้างความสามัคคีของพนักงานทุกคน
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/b41e072a8c2c8e0d43c520113389f23b571aa61716bc5c90b6315837efea7c33.0-1024x768.jpg)
ทั้งนี้ แม้ว่าสภาพอากาศในช่วงเวลากิจกรรมจะไม่เอื้ออำนวยต่อกิจกรรมกลางแจ้ง แต่เราก็ได้ร่วมทำกิจกรรมกันภายในบ้านพัก และได้ทำความรู้จักกับทั้งพนักงานในแผนกเดียวกันและต่างแผนกจนมีความสนิทสนมกันมากขึ้น
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/847be16674d2f24c12aca229cf9c606733d00ab5ea6911534e914757844f90f6.0-1024x768.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/9919c8ededec4d6ea07d6765b4b07310cbcfda96222c2abea7b2a0b087fbe00f.0-1024x684.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/e66acfc0aeb6c12cddc9d90625c92982ad67743329cb6c3cf18a91106e678242.0-1024x684.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/6f7ce09da55093487ed1c1140cf0e7ee63097025dc10d2151e1787ac8492b228.0-1024x684.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/5a0c7136f8ecc2ad7bda79669befdb33fd756ed62b3940278d26ee3b3a6004c2.0-1024x684.jpg)
กิจกรรมตลอดระยะเวลา 3 วัน 2 คืนนี้ จัดขึ้นเพื่อขอบคุณพนักงานทุกคนที่ร่วมกันทำงาน แก้ปัญหา และคอยซัพพอร์ตลูกค้าเป็นอย่างดีเสมอมา
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/82237e992ef713041fedc287a53be3e14cc22e1bc13333cc26e35989b528356a.0-1-1024x576.jpg)