บริษัท Boxme Thailand นำทีมโดยคุณ รชตะ สถิตอมรธรรม และพนักงาน Boxme Thailand ทุกคน ร่วมบริจาคสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นแก่สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนรังสิตเมื่อวันที่ 9 ตุลาคม 2020 ที่ผ่านมา
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/71ee971e5a5b41beee72b8c88e2462e1dcc1be6a902a8e1a402a0d9b5bc45cfd.0-1024x768.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/1-1024x768.jpg)
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/photo_๒๐๒๐-๑๐-๑๒_๑๑-๓๘-๑๓-1024x768.jpg)
น่าเสียดายที่ครั้งนี้ พวกเราไม่ได้พบปะกับเด็ก ๆ ในสถานเลี้ยงเด็กโดยตรง แต่หวังว่าอาหาร เครื่องดื่ม และของใช้ที่พวกเราตั้งใจร่วมกันบริจาค จะสามารถสนับสนุนชีวิตของเด็ก ๆ ในสถานสงเคราะห์ให้มีความสุขสมบูรณ์ รวมทั้งเป็นกำลังใจแก่บุคคลากรในสถานสงเคราะห์ได้ไม่มากก็น้อย
![](https://blog.boxme.asia/th/wp-content/uploads/sites/3/2020/10/4fca9940458e4ca82041902973b5be3c4cf7e1ee3b4bcda0ee47c3f6f4b057cd.0-1024x768.jpg)